Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Bosch GBH 2-26DRE
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GBH 2-26DRE |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 800W |
| Kích thước | 377 x 83 x 210 mm |
| Tốc độ đập | 4.000 lần/ phút |
| Lực đập | 3 J |
| Trọng lượng | 2.7 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |






